Nefndir og ráð

Stjórn, teymi og ráð

Skólastjórn

Haraldur Haraldsson, skólastjóri
Arna B. Arnardóttir, aðstoðarskólastjóri

Deildarstjórar

Arna B. Arnardóttir, deildarstjóri 5. - 6. bekkja
Hrönn Arnardóttir, deildarstjóri 7.-10 bekkja
Kristrún Sigurjónsdóttir, deildarstjóri móttökudeildar fyrir erlenda nemendur
Sigríður Valdimarsdóttir, deildarstjóri 1. - 4. bekkja
Svala Níelsdóttir, deildarstjóri sérdeildar

Áfallateymi

Haraldur Haraldsson, skólastjóri
Sigríður Valdimarsdóttir, deildarstjóri
Arndís Harpa Einarsdóttir, námsráðgjafi
Anna Jóna Guðmundsdóttir, námsráðgjafi
Inga Óskarsdóttir, hjúkrunarfræðingur
Sólrún Helgadóttir, skrifstofustjóri

Eineltisteymi

Arndís Harpa Einarsdóttir, námsráðgjafi
Anna Jóna Guðmundsdóttir, námsráðgjafi

Foreldrafélag, stjórn skólaárið 2016-2017


Helga Birna Gunnarsdóttir, formaður           
Kristjana Þórey Guðmundsdóttir, varaformaður
Jórunn K. Fjeldsted,  gjaldkeri
Anna G. Birgisdóttir, ritari
Ingibjörg Björnsdóttir, meðstjórnandi
Kolbrún Hauksdóttir, meðstjórnandi

Lausnateymi

Oddný S. Jóhannesdóttir, ráðgjafaþroskaþjálfi, formaður
Sigríður Valdimarsdóttir, deildarstjóri
Hrönn Arnarsdóttir, deildarstjóri
Sálfræðingur á Skólaskrifstofu

Nemendafélag, stjórn skólaárið 2016-2017

Varamenn í sviga.

8. MÞ.  Þórhallur Gísli Eyjólfsson (Chloé Anna Borg Bergmann Aronsdóttir) 
8. ED. Ísold Pétursdóttir (Mímir Kristínarson Mixa)
9. ÞÞ. Tatjana Simic (Kristján Helgi Ingason)
9. EJ. Anna Cara Torfadóttir (Hákon Darri Jökulsson)
10. ÁFG. Andri Snær Sveinbjörnsson og Kolbrún Ása Björgvinsdóttir (Guðrún Lilja Friðjónsdóttir)
10. GR. Valdimar Hjalti Erlendsson, Skarphéðinn Vernharðsson og Birta Guðný Árnadóttir

Nemendaverndarráð

Arna B. Arnardóttir, aðstoðarskólastjóri
Inga Óskarsdóttir, hjúkrunarfræðingur
Ingibjörg Einarsdóttir, sérkennari
Halldóra Björk Smáradóttir, námsráðgjafi
Oddný S. Jóhannesdóttir, ráðgjafaþroskaþjálfi

Skólaráð


Fulltrúi stjórnenda:             Haraldur Haraldsson, skólastjóri
Fulltrúar foreldra:               Helga Birna Gunnarsdóttir, formaður foreldrafélags
                                               Jórunn Krisín Fjeldsted
Fulltrúar nemenda:            Skarphéðinn Vernharðsson úr 10. bekk.
                                               Kolbrún Ása Björgvinsdóttir úr 10. bekk.
                                               Anna Cara Torfadóttir úr 9. bekk.
Fulltrúi grenndarsamfélags:  Hafrún Dóra Júlíusdóttir
Fulltrúar kennara:                   Einar Örn Daníelsson og Hildur Kristjánsdóttir
Fulltrúi starfsmanna:              Oddný S. Jóhannesdóttir og Sólrún Helgadóttir

SMT teymi


Arna B. Arnardóttir, aðstoðarskólastjóri er formaður
Svala Níelsdóttir
Heiða Ósk Stefánsdóttir
Hrund Scheving
Erna Matthíasdóttir
Einar Örn Daníelsson
Sigurjón F. Björnsson

Starfsmannafélag Lækjarskóla, stjórn

Hulda Helgadóttir, formaður
Hólmfríður Björg Jónsdóttir, gjaldkeri
Helga Snorradóttir, ritari

Trúnaðarmenn

Margrét Þórisdóttir, trúnaðarmaður kennara
Ólöf Björg Guðmundsdóttir, varatrúnaðarmaður kennara
Sigrún Jónasdóttir, trúnaðarmaður þroskaþjálfa
Björg Hjörleifsdóttir, trúnaðarmaður starfsmanna

Öryggisnefnd

Öryggisverðir:                  Ólafur Árni Traustason, formaður
                                           Einar Örn Daníelsson

Öryggistrúnaðarmenn:  Sigrún Jónsdóttir
                                          


Lækjarskóli | Sólvangsvegi 4, 220 Hafnarfjörður
Sími: 555-0585 | Netfang: skoli@laekjarskoli.is