Starfsmenn

2018 - 2019

Nafn Starfsheiti Netfang
Alberta Guðrún Haraldsdóttir Skólaliði berta@laekjarskoli.is
Anna Jóna Guðmundsdóttir Námsráðgjafi annajona@laekjarskoli.is
Ari Magnús Þorgeirsson Stundakennari/Aðstoðarverkefnastjóri Tómstundamiðstöðvar arimagnus@hafnarfjordur.is
Arna Björný Arnardóttir Skólastjóri arna@laekjarskoli.is
Arndís Harpa Einarsdóttir Grunnskólakennari arndisharpa@laekjarskoli.is
Arnheiður Helgadóttir Deildarstjóri stoðþjónustu ah@laekjarskoli.is
Arnþór Ragnarsson Framhaldsskólakennari/íþróttakennari arnthor@laekjarskoli.is
Auður Haraldsdóttir Danskennari audurdans@simnet.is
Ágústa Ruth Ahrens Georgsdóttir Grunnskólakennari, sérdeild agusta@laekjarskoli.is
Árni Freyr Guðnason Grunnskólakennari arnifreyr@laekjarskoli.is
Ásbjörn Friðriksson Grunnskólakennari/umsjónarkennari 9. ÁF asi@laekjarskoli.is
Bergdís Guðnadóttir Framhaldsskólakennari bergdis@laekjarskoli.is
Berglind Finnbogadóttir Stuðningsfulltrúi beggafi@laekjarskoli.is
Berglind Petra Gunnarsdóttir Skólaliði/frístundaliði berglindg@laekjarskoli.is
Birgir Þór Halldórsson Stuðningsfulltrúi birgir@laekjarskoli.is
Bjarni Guðjónsson Umsjónarmaður fasteignar bjarnigu@hafnarfjordur.is
Björg Hjörleifsdóttir Stuðningsfulltrúi bjorghj@laekjarskoli.is
Björg Jóhannsdóttir Leiðbeinandi/umsjónarkennari 4. BJ bjorgj@laekjarskoli.is
Björn Vilhjálmsson Deildarstjóri Fræðsluvers bjornv@laekjarskoli.is
Brynja Einarsdóttir Stuðningsfulltrúi brynja@laekjarskoli.is
 Darri Tryggvason  Vitinn  
Drífa Sigurjónsdóttir Deildarstjóri 1. - 4. bekkja drifa@laekjarskoli.is
Einar Örn Daníelsson Framhaldsskólakennari/umsjónarkennari 9. EÖD eod@laekjarskoli.is
Elín Guðmundsdóttir Framhaldsskólakennari/myndmenntakennari elin@laekjarskoli.is
Elísa Ösp Valgeirsdóttir Aðstoðarskólastjóri elisa@laekjarskoli.is
Elísabet Þórarinsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 3. EÞ elisabet@laekjarskoli.is
Elva Ruth Kristjánsdóttir Framhaldsskólakennari/umsjónarkennari 10. ERK elvaruth@laekjarskoli.is
Erna Þórey Jónasdóttir Leiðbeinandi/umsjónarkennari 2. EJ erna@laekjarskoli.is
Esther Eygló Ingibergsdóttir Stuðningsfulltrúi estherin@laekjarskoli.is
Eva Björk Bragadóttir Framhaldsskólakennari/sundkennari eva@laekjarskoli.is
Eva Hulda Emilsdóttir Framhaldsskólakennari/textílkennari evah@laekjarskoli.is
Fjóla Björg Þorgeirsdóttir Stuðningsfulltrúi fjolabjorg@laekjarskoli.is
Guðbjörg Þórarinsdóttir Grunnskólakennari gudbjorg@laekjarskoli.is
Guðlaug Sveinsdóttir Grunnskólakennari/heimilisfræðikennari gudlaug@laekjarskoli.is
Guðný Birna Rosenkjær Bókasafns- og upplýsingafræðingur gbr@laekjarskoli.is
Guðríður Rail Grunnskólakennari/umsjónarkennari 9. GR gudridur@laekjarskoli.is
 Guðrún Valgerður Bjarnadóttir  Frístundaliði/Vitinn  
Guðrún Guðnadóttir Grunnskólakennari/fræðsluver gudgud@laekjarskoli.is
Guðrún Sigríður Kristinsdóttir Grunnskólakennari/sérdeild gunnask@laekjarskoli.is
Gwendolyn Reyes Castillon Stuðningsfulltrúi/frístundaliði gwen@laekjarskoli.is
Ha Hoang Lam Skólaliði/frístundaliði haho@laekjarskoli.is
Ha Minh Thi Vu Skólaliði/frístundaliði haminh@laekjarskoli.is
Hafsteinn Kúld Pétursson Deildarstjóri/tölvuumsjón hafsteinn@laekjarskoli.is
 Haraldur Óli Haraldsson Frístundaliði  
Harpa Lind Sævarsdóttir Starfsmaður í íþróttahúsi harpa@laekjarskoli.is
Heiða Björk Helgadóttir  Frístundaliði  
Heiða Ósk Stefánsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 6. HÓS heida@laekjarskoli.is
Helena Guðmundsdóttir Skólaliði/frístundaliði helena@laekjarskoli.is
Helga Björg Jóhannsdóttir Frístundaliði helgab@laekjarskoli.is
Helgi Sigurður Karlsson Deildarstjóri UT helgi@laekjarskoli.is
Hera Rán Hallgrímsdóttir Frístundaliði hera@laekjarskoli.is
Hildur Kristjánsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 1. HK hildurk@laekjarskoli.is
Hjördís Gígja Brandsdóttir Stuðningsfulltrúi hjordisg@laekjarskoli.is
Hólmfríður Björg Jónsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 5. HBJ holmfridur@laekjarskoli.is
Hulda Helgadóttir Ritari hulda@laekjarskoli.is
Hulda Ólafsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 2. HÓ huldao@laekjarskoli.is
Inga Elínborg Bergþórsdóttir Leiðbeinandi/sérdeild ingabe@laekjarskoli.is
Inga Huld Guðmannsdóttir Framhaldsskólakennari  ingahuld@laekjarskoli.is
Inga Lilja Jónsdóttir Leiðbeinandi/umsjónarkennari 5. ILJ ingalilja@laekjarskoli.is
Ingibjörg Einarsdóttir Sérkennari ingein@laekjarskoli.is
J. Katrín Danivalsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 6. KD katrindan@laekjarskoli.is
Janet Lilian Cedillo Tenorio Skólaliði
Jóhanna Þórunn Egilsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 4. JÞE hanna@laekjarskoli.is
Jón Eggert Húnfjörð Bjarnason Leiðbeinandi/umsjónarkennari 7. JE jone@laekjarskoli.is
Katrín Ingibergsdóttir Stuðningsfulltrúi katrinin@laekjarskoli.is
Klara Hödd Ásgrímsdóttir Frístundaliði klara@laekjarskoli.is
Kristín Björk Ingimarsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri Lækjarsels/Vitinn kristinbjork@laekjarskoli.is
Kristín Jónsd. Framhaldsskólakennari/smíðakennari kristin@laekjarskoli.is
Kristín Jónsdóttir Grunnskólakennari/sérkennari stina@laekjarskoli.is
Kristín María Indriðadóttir Grunnskólakennari/Fræðsluver krima@laekjarskoli.is
Kristín Ragnarsdóttir Leiðbeinandi kristinr@laekjarskoli.is
Lilja María Finnbogadóttir Framhaldsskólakennari/sérdeild lilja@laekjarskoli.is
Líney Björk Ívarsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 7. LÍ lineyb@laekjarskoli.is
Margrét Kjartansdóttir Hjúkrunarfæðingur margret.kjartansdottir@heilsugaeslan.is
Margrét Ósk Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi margreto@laekjarskoli.is
Margrét S. Þórisdóttir Framhaldsskólakennari/umsjónarkennari 10. MÞ margret@laekjarskoli.is
Ólafía Linberg Jensdóttir Leiðbeinandi/tónmenntakennari olafia@laekjarskoli.is
Ólafur Árni Traustason Framhaldsskólakennari oli@laekjarskoli.is
Ólöf Rist Leiðbeinandi  olof@laekjarskoli.is
Ragnheiður Eggertsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 8. ER ragnheidur@laekjarskoli.is
Ragnhildur Einarsdóttir Deildarstjóri 5.-10 bekkja ragnhildur@laekjarskoli.is
Rannveig Jónsdóttir Framhaldsskólakennari/myndmenntarkennari rannveig@laekjarskoli.is
Rebekka Rut Lárusdóttir Sálfræðingur rebekkar@hafnarfjordur.is
Rubesita Bejec Carticiano Skólaliði/frístundaliði ruby@laekjarskoli.is
Sigmar Ingi Sigurgeirsson

Deildarstjóri Tómstundamiðstöðvar Lækjarskóla

sigmaringi@hafnarfjordur.is
Sigríður Valdimarsdóttir Grunnskólakennari sigga@laekjarskoli.is
Sigrún Birgisdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 3. SB sigrunbi@laekjarskoli.is
Sigrún Birna Björnsdóttir Skólaliði birna@laekjarskoli.is
Sigrún Hafsteinsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 6. SH sigrunh@laekjarskoli.is
Sigrún Jónsdóttir Þroskaþjálfi runajons@laekjarskoli.is
Sigurjón Friðbjörn Björnsson Grunnskólakennari/Íþróttakennari sigurfb@laekjarskoli.is
Sigurjón G Davíðsson Starfsmaður í íþróttahúsi sigurjon@laekjarskoli.is
Sólborg Hulda Þórðardóttir Stuðningsfulltrúi solborgtho@laekjarskoli.is
Sólrún Helgadóttir Skrifstofustjóri solrun@laekjarskoli.is
Tanja Rut Hermansen Leiðbeinandi/umsjónarkennari 4. TRH tanja@laekjarskoli.is
Tinna Ósk Þorvaldsdóttir Grunnskólakennari tinna@laekjarskoli.is
 Úlfar ViktorssonFrístundaliði  
Valdís Ólöf Jónsdóttir Grunnskólakennari/umsjónarkennari 1. VJ valjon@laekjarskoli.is
 Vigdís Helga Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi/frístundaliði  
Viggó Davíð Briem Grunnskólakennari/íþróttakennari viggo@laekjarskoli.is
Víðir Reynisson Skólaliði vidirr@laekjarskoli.is
Þórarinn Böðvar Þórarinsson Grunnskólakennari/umsjónarkennari 8. ÞÞ toti@laekjarskoli.is
Þórdís Helga Sveinsdóttir Grunnskólakennari thordish@laekjarskoli.is

Lækjarskóli | Sólvangsvegi 4, 220 Hafnarfjörður
Sími: 555-0585 | Netfang: skoli@laekjarskoli.is