Starfsmenn

2020 - 2021

Nafn Starfsheiti Netfang
Alberta Guðrún Haraldsdóttir Skóla- og frístundaliði berta@laekjarskoli.is
Anna Jóna Guðmundsdóttir Námsráðgjafi annajona@laekjarskoli.is
Anna María Torfadóttir Umsjón 5. AMT annamt@laekjarskoli.is
Arna Björný Arnardóttir Aðstoðarskólastjóri arna@laekjarskoli.is
Arnþór Ragnarsson Íþróttir arnthor@laekjarskoli.is
Ásbjörn Friðriksson Umsjón 7. ÁF asi@laekjarskoli.is
Berglind A. Guðjónsdóttir Sérkennsla berglind@laekjarskoli.is
Berglind Finnbogadóttir Skóla- og frístundaliði beggafi@laekjarskoli.is
Birgitta Ösp Birkisdóttir Aðstoðarverkefnastjóri Tómstundamiðstöðvar birgittab@laekjarskoli.is
Bjarni Guðjónsson Umsjónarmaður fasteignar bjarnigu@hafnarfjordur.is
Björg Hjörleifsdóttir Skóla- og frístundaliði bjorghj@laekjarskoli.is
Björg Jóhannsdóttir Íþróttir bjorgj@laekjarskoli.is
Bríet Eva Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði, Lækjarsel briet@laekjarskoli.is
Dagný Jónsdóttir Stærðfræði dagny@laekjarskoli.is
Daníel Freyr Ólafsson Skóla- og frístundaliði, íþróttahús danielf@laekjarskoli.is
Draumey Aradóttir Sérkennari draumey@laekjarskoli.is
Drífa Sigurjónsdóttir Deildarstjóri 1.-5. bekkja drifa@laekjarskoli.is
Dögg Gunnarsdóttir Skólastjóri dogg@laekjarskoli.is
Einar Örn Daníelsson Umsjón 9. EÖD eod@laekjarskoli.is
Elín Guðmundsdóttir Myndmennt elin@laekjarskoli.is
Elísabet Þórarinsdóttir Umsjón 4. EÞ elisabet@laekjarskoli.is
Erna Þórey Jónasdóttir Skóla- og frístundaliði erna@laekjarskoli.is
Ernir Þór Valsson Skóla- og frístundaliði, Vitinn ernir@laekjarskoli.is
Eva Björk Bragadóttir Sund eva@laekjarskoli.is
Eva Hulda Emilsdóttir Textílmennt evah@laekjarskoli.is
Fannar Örn Haraldsson Skóla- og frístundaliði, Vitinn fannar@laekjarskoli.is
Fjóla Björg Þorgeirsdóttir Skóla- og frístundaliði fjolabjorg@laekjarskoli.is
Guðlaug Sveinsdóttir Heimilisfræði gudlaug@laekjarskoli.is
Guðný Birna Rosenkjær Bókasafn gbr@laekjarskoli.is
Guðríður Rail Umsjón 8. GR gudridur@laekjarskoli.is
Guðrún Valgerður Bjarnadóttir Skóla- og frístundaliði, Vitinn gudrunv@laekjarskoli.is
Gwendolyn Reyes Castillon Skóla- og frístundaliði gwen@laekjarskoli.is
Ha Hoang Lam Skóla- og frístundaliði haho@laekjarskoli.is
Hafsteinn Kúld Pétursson Tölvuumsjón hafsteinn@laekjarskoli.is
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir Tónmennt hallae@laekjarskoli.is
Harpa Lind Sævarsdóttir Skóla- og frístundaliði harpa@laekjarskoli.is
Heiða Ósk Stefánsdóttir Umsjón 6. HÓS heida@laekjarskoli.is
Helena Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði helena@laekjarskoli.is
Helga Kristín Friðjónsdóttir Umsjón 8. HF helgaf@laekjarskoli.is
Helgi Sigurður Karlsson Deildarstjóri UT helgi@laekjarskoli.is
Hildur Kristjánsdóttir Umsjón 3. HK hildurk@laekjarskoli.is
Hilmir Heiðar Lundevik Umsjón 7. HHL hilmir@laekjarskoli.is
Hjördís Gígja Brandsdóttir Skóla- og frístundaliði hjordisg@laekjarskoli.is
Hólmfríður Björg Jónsdóttir Sérkennsla holmfridur@laekjarskoli.is
Hulda Björnsdóttir Umsjón 2. HB huldab@laekjarskoli.is
Hulda Helgadóttir Ritari hulda@laekjarskoli.is
Hulda Ólafsdóttir Umsjón 1. HÓ huldao@laekjarskoli.is
Inga Huld Guðmannsdóttir Sérkennsla ingahuld@laekjarskoli.is
Inga Lilja Jónsdóttir Umsjón 4. ILJ ingalilja@laekjarskoli.is
Ingibjörg Einarsdóttir Sérkennsla ingein@laekjarskoli.is
J. Katrín Danivalsdóttir Sérkennsla katrindan@laekjarskoli.is
Jóhanna Þórunn Egilsdóttir Umsjón 2. JÞE hanna@laekjarskoli.is
Jón Brynjar Kjartansson Skóla- og frístundaliði jonb@laekjarskoli.is
Kamilla Kristín Auðunsdóttir Skóla- og frístundaliði kamilla@laekjarskoli.is
Katrín Ingibergsdóttir Skóla- og frístundaliði katrinin@laekjarskoli.is
Kristín Jónsdóttir Smíði kristin@laekjarskoli.is
Kristín Jónsdóttir Sérkennsla stina@laekjarskoli.is
Kristín Ragnarsdóttir Náttúrufræði, kynjafræði kristinr@laekjarskoli.is
Líney Björk Ívarsdóttir Umsjón 6. LBÍ lineyb@laekjarskoli.is
Margrét Hildur Jónasdóttir Sérkennsla hildur@laekjarskoli.is
Margrét Kjartansdóttir Hjúkrunarfræðingur laekjarskoli@heilsugaeslan.is
Margrét Ósk Gunnarsdóttir Þroskaþjálfi margreto@laekjarskoli.is
Margrét S. Þórisdóttir Umsjón 9. MÞ margret@laekjarskoli.is
Ólöf Rist Umsjón 10. ÓR olof@laekjarskoli.is
Ragnhildur Einarsdóttir Deildarstjóri 6.-10. bekkja ragnhildur@laekjarskoli.is
Rannveig Jónsdóttir Myndmennt / sérkennsla rannveig@laekjarskoli.is
Rubesita Bejec Carticiano Skóla- og frístundaliði ruby@laekjarskoli.is
Salóme Sigurmonsdóttir Skóla- og frístundaliði salome@laekjarskoli.is
Sigmar Ingi Sigurgeirsson Deildarstjóri Tómstundamiðstöðvar sigmaringi@hafnarfjordur.is
Sigríður Dögg Þórðardóttir Skóla- og frístundaliði, íþróttahús sigridogg@laekjarskoli.is
Sigríður Valdimarsdóttir Sérkennsla sigga@laekjarskoli.is
Sigrún Birgisdóttir Umsjón 1. SB sigrunbi@laekjarskoli.is
Sigrún Hafsteinsdóttir Umsjón 6. SH sigrunh@laekjarskoli.is
Sigurjón Friðbjörn Björnsson Íþróttir sigurfb@laekjarskoli.is
Sólborg Hulda Þórðardóttir Skóla- og frístundaliði solborgtho@laekjarskoli.is
Sólrún Helgadóttir Skrifstofustjóri solrun@laekjarskoli.is
Tinna Ósk Þorvaldsdóttir Umsjón 5. TÓÞ tinna@laekjarskoli.is
Valdís Ólöf Jónsdóttir Umsjón 3. VJ valjon@laekjarskoli.is
Vigdís Helga Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði vigdis@laekjarskoli.is
Viggó Davíð Briem Íþróttir viggo@laekjarskoli.is
Þórarinn Böðvar Þórarinsson Umsjón 10. ÞÞ toti@laekjarskoli.is
Þórdís Helga Sveinsdóttir Sérkennsla thordish@laekjarskoli.is
Þórunn Erla Stefánsdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu thorunnerla@laekjarskoli.is

Lækjarskóli | Sólvangsvegi 4, 220 Hafnarfjörður
Sími: 555-0585 | Netfang: skoli@laekjarskoli.is