Nefndir og ráð
Stjórn, teymi og ráð
Skólastjórn
Dögg Gunnarsdóttir, skólastjóri
Arna B. Arnardóttir, aðstoðarskólastjóri
Deildarstjórar:
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir, deildarstjóri 1. - 4. bekkja
Ragnhildur Einarsdóttir, deildarstjóri 5. - 7. bekkja
Þórarinn Böðvar Þórarinsson, deildarstjóri 8.-10 bekkja
Þóra Björk Bjartmarz , deildarstjóri stoðþjónustu
Margrét Ósk Gunnarsdóttir, deildarstjóri sérdeilda
Hafsteinn Kúld Pétursson, deildarstjóri tölvuumsjónar
Bjarnveig Dagsdóttir, deildarstjóri tómstundamála
Áfallateymi
Dögg Gunnarsdóttir, skólastjóri
Arna B. Arnardóttir, aðstoðarskólastjóri
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir, námsráðgjafi
Margrét Kjartansdóttir, hjúkrunarfræðingur
Eineltisteymi
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir, námsráðgjafi/teymisstjóri
Bjarnveig Dagsdóttir, deildarstjóri Tómstundar
Ólöf Rist, kennari
Kári Freyr Þórðarson, kennari
Ragnhildur Einarsdóttir, deildarstjóri
Vilhjálmur Skúli Steinarsson, kennari
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir, deildarstjóri
Þórainn Böðvar Þórarinsson, deildarstjór
Foreldrafélag, stjórn skólaárið 2023-2024
Formaður: Brynja Dís Guðmundsdóttir, brynjadis(hjá)gmail.comVaraformaður: Agniezska Solokowska, yabuk.iceland(hjá)gmail.com
Gjaldkeri: Helga
Guðrún Ásgeirsdóttir, helgrun(hjá)hotmail.com
Ritari: Ísleifur
Þórhallsson, isi(hjá)glo.email
Meðstjórnendur eru: Tuna Dís Metya, tuna(hjá)internet.is, Brynja Dís Guðmundsdóttir brynjadis(hjá)gmail.com, Aníta Runólfsdóttir, anitarunolfsdottir(hjá)gmail.com
Lausnateymi
Þóra Björk Bjartmarz, deildarstjóri
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir, deildarstjóri
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir, námsráðgjafi
Þórarinn Böðvar Þórarinsson, deildarstjóri
Margrét Ósk Gunnarsdóttir, deildarstjóri sérdeilda
Nemendafélag, stjórn skólaárið 2023-2024
Angela Líf Temitope Kuforiji
Jón Ingi Ingason
Hrönn Haraldsdóttir
María Rún Valgarðsdóttir
Þráinn Jón Elmarsson
Eiríkur Skorri Ólafsson
Eva Birgisdóttir
Katrín Anna Húbertsdóttir
Karin Rán Valgarðsdóttir
Helgi Rafn Egilsson
Nemendaverndarráð
Arna B. Arnardóttir, aðstoðarskólastjóriMargrét Ósk Gunnarsdóttir, deildarstjóri sérdeildar
Ragnhildur Einarsdóttir, deildarstjóri
Þóra Björk Bjartmarz, deildarstjóri stoðþjónustu
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir, deildarstjóri
Þórarinn Böðvar Þórarinsson, deildarstjóri
Dögg Gunnarsdóttir, skólastjóri
Skólaráð
Fulltrúi stjórnenda: Dögg Gunnarsdóttir, skólastjóriFulltrúar foreldra: Brynja Dís Guðmundsdóttir
Fulltrúar nemenda: Katrín Anna Húbertsdóttir og Jón Ingi Ingason
Fulltrúi grenndarsamfélags: Geir Bjarnason
Fulltrúar kennara: Hildur Kristjánsdóttir og Hulda Ólafsdóttir
Fulltrúi starfsmanna: Sólborg Hulda Þórðardóttir
SMT teymi
Brúarteymi
Dögg Gunnarsdóttir, skólastjóri
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir, deildarstjóri
Margrét Kjartansdóttir, hjúkrunarfræðingur
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir, námsráðgjafi
Þóra Björk Bjartmarsz, deildarstjóri/brúarstjóri
Þórarinn Böðvar Þórarinsson, deildarstjóri
Ragnhildur Einarsdóttir, deildarstjóri
Margrét Ósk Gunnarsdóttir, deildarstjóri
Starfsmannafélag Lækjarskóla
Alexander Árnason, formaður
Axel Guðmundur Arason, gjaldkeri
Aníta Kristjánsdóttir, ritari
Sigurjón Friðbjörn Björnsson, varamaður
Bjarnveig Dagsdóttir, varamaður
Trúnaðarmenn
Kristín Blöndal Ragnarsdóttir, trúnaðarmaður kennara
Eva Lind Helgadóttir, varamaður trúnaðarmaður kennara
Björg Hjörleifsdóttir, trúnaðarmaður starfsmanna
Öryggisnefnd
Öryggisverðir: Arna B. Arnardóttir
Öryggistrúnaðarmenn: Viðar Egilsson
Hulda Helgadóttir
Bjarnveig Dagsdóttir
- Eldri færsla
- Nýrri færsla