Starfsfólk Lækjarskóla

2022- 2023

Nafn Starfsheiti Netfang
Dögg Gunnarsdóttir Skólastjóri dogg@laekjarskoli.is
Arna Björný Arnardóttir Aðstoðarskólastjóri arna@laekjarskoli.is
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir Deildarstjóri 1. - 5. bekkjar katrinasta@laekjarskoli.is
Þórarinn Böðvar Þórarinsson Deildarstjóri 6. - 10. bekkjar toti@laekjarskoli.is
Margrét Ósk Gunnarsdóttir Deildarstjóri sérdeilda margreto@laekjarskoli.is
Alberta Guðrún Haraldsdóttir Skóla- og frístundaliði berta@laekjarskoli.is
Alexander Árnason Skóla- og frístundaliði alexander@laekjarskoli.is
Alfreð Sigurður Kristinsson Kennari alfredk@laekjarskoli.is
Andrés Þór Þorvarðarson Leiðbeinandi andres@laekjarskoli.is
Aníta Kristjánsdóttir Skóla- og frístundaliði anitakr@laekjarskoli.is
Arnar Sigþórsson Skóla- og frístundaliði arnar@aslandsskoli.is
Arndís Harpa Einarsdóttir Bókasafn arndisharpa@laekjarskoli.is
Arnheiður Gígja Guðmundsdóttir Sérkennari gigja@laekjarskoli.is
Arnþór Ragnarsson Kennari arnthor@laekjarskoli.is
Aron Pétur Árnason Skóla- og frístundaliði aronp@laekjarskoli.is
Axel Guðmundur Arason Leiðbeinandi axelg@laekjarskoli.is
Árni Freyr Guðnason Umsjónarkennari arni@laekjarskoli.is
Ástrós Birta Pétursdóttir Skóla- og frístundaliði astrosb@laekjarskoli.is
Berglind Finnbogadóttir Skóla- og frístundaliði beggafi@laekjarskoli.is
Bjarni Guðjónsson Umsjónarmaður fasteigna bjarnigu@laekjarskoli.is
Bjarnveig Dagsdóttir Aðst. deildarstjóri Tómstundarmiðstöðvar bjarnveig@laekjarskoli.is
Björg Hjörleifsdóttir Skóla- og frístundaliði bjorghj@laekjarskoli.is
Björg Jóhannsdóttir Kennari bjorgj@laekjarskoli.is
Bryndís Þóra Richter Skóla- og frístundaliði bryndis@laekjarskoli.is
Dagný Jónsdóttir Kennari dagny@laekjarskoli.is
Draumey Aradóttir Sérkennari draumey@laekjarskoli.is
Einar B. Árnason Kennari einara@laekjarskoli.is
Einar Örn Daníelsson Umsjónarkennari eod@laekjarskoli.is
Elín Guðmundsdóttir Kennari elin@laekjarskoli.is
Elín Þóra Ágústsdóttir Forfallakennari elinthora@laekjarskoli.is
Elísabet Þórarinsdóttir Umsjónarkennari elisabet@laekjarskoli.is
Erla Óskarsdóttir Skóla- og frístundaliði erla@laekjarskoli.is
Erna Þórey Jónasdóttir Umsjónarkennari erna@laekjarskoli.is
Ernir Þór Valsson Skóla- og frístundaliði ernir@laekjarskoli.is
Eva Hulda Emilsdóttir Kennari evah@laekjarskoli.is
Eva Lind Helgadóttir Leiðbeinandi eval@laekjarskoli.is
Guðný Hrefna Sverrisdóttir Leiðbeinandi gudnys@laekjarskoli.is
Guðríður Rail Umsjónarkennari gudridur@laekjarskoli.is
Guðrún Valgerður Bjarnadóttir Skóla- og frístundaliði gudrunv@laekjarskoli.is
Gwendolyn Reyes Castillon Skóla- og frístundaliði gwen@laekjarskoli.is
Ha Hoang Lam Skóla- og frístundaliði haho@laekjarskoli.is
Hafsteinn Kúld Pétursson Tölvuumsjónarmaður hafsteinn@laekjarskoli.is
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir Námsráðgjafi hallae@laekjarskoli.is
Heiða Ósk Stefánsdóttir Kennari heida@laekjarskoli.is
Helena Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði helena@laekjarskoli.is
Helga Kristín Friðjónsdóttir Kennari helgastina@laekjarskoli.is
Hildur Kristjánsdóttir Umsjónarkennari hildurk@laekjarskoli.is
Hilmir Heiðar Lundevik Umsjónarkennari hilmir@laekjarskoli.is
Hlynur Jóhannsson Skóla- og frístundaliði hlynur@laekjarskoli.is
Hólmfríður Björg Jónsdóttir Kennari holmfridur@laekjarskoli.is
Hugrún Jóhannsdóttir Leiðbeinandi hugrunj@laekjarskoli.is
Hulda Björnsdóttir Kennari huldab@laekjarskoli.is
Hulda Helgadóttir Ritari hulda@laekjarskoli.is
Hulda Ólafsdóttir Umsjónarkennari huldao@laekjarskoli.is
Inga Lilja Jónsdóttir Umsjónarkennari ingalilja@laekjarskoli.is
Ingibjörg Einarsdóttir sérkennari ingein@laekjarskoli.is
J. Katrín Danivalsdóttir Kennari katrindan@laekjarskoli.is
Jóhanna Þórunn Egilsdóttir Kennari hanna@laekjarskoli.is
Kári Freyr Þórðarson Leiðbeinandi karifreyr@laekjarskoli.is
Kristín Blöndal Ragnarsdóttir Umsjónarkennari kristinr@laekjarskoli.is
Kristín Jónsd. Kennari kristin@laekjarskoli.is
Kristín Jónsdóttir Kennari stina@laekjarskoli.is
Laufey Elíasdóttir Forfallakennari laufey@laekjarskoli.is
Líney Björk Ívarsdóttir Umsjónarkennari lineyb@laekjarskoli.is
Margrét Kjartansdóttir hjúkrunarfræðingur laekjarskoli@heilsugaeslan.is
Margrét S. Þórisdóttir Kennari margret@laekjarskoli.is
Ólöf Rist Umsjónarkennari olof@laekjarskoli.is
Ragnheiður Margrét Jónsdóttir Skóla- og frístundaliði ragnheidurm@laekjarskoli.is
Ragnhildur Einarsdóttir Deildarstjóri UT ragnhildur@laekjarskoli.is
Rannveig Jónsdóttir Kennari rannveig@laekjarskoli.is
Rubesita Bejec Carticiano Skóla- og frístundaliði ruby@laekjarskoli.is
Sigmar Ingi Sigurgeirsson Deildarstjóri Tómstundamiðstöðvar sigmaringi@hafnarfjordur.is
Sigríður Dögg Þórðardóttir Skóla- og frístundaliði sigridogg@laekjarskoli.is
Sigríður Valdimarsdóttir Kennari sigga@laekjarskoli.is
Sigrún Birgisdóttir Umsjónarkennari sigrunbi@laekjarskoli.is
Sigrún Hafsteinsdóttir Umsjónarkennari sigrunh@laekjarskoli.is
Sigurjón Friðbjörn Björnsson Kennari sigurfb@laekjarskoli.is
Sigurrós Jóns Bragadóttir Umsjónarkennari sigurrosj@laekjarskoli.is
Sjöfn Ýr Hjartardóttir Leiðbeinandi sjofnyr@laekjarskoli.is
Sólborg Hulda Þórðardóttir Skóla- og frístundaliði solborgtho@laekjarskoli.is
Sólrún Helgadóttir Skrifstofustjóri solrun@laekjarskoli.is
Tinna Ósk Þorvaldsdóttir Umsjónarkennari tinna@laekjarskoli.is
Torfi Már Markússon Skóla- og frístundaliði torfi@laekjarskoli.is
Unnur Gígja Ingimundardóttir Forfallakennari unnur@laekjarskoli.is
Viggó Davíð Briem Kennari viggo@laekjarskoli.is
Ýr Káradóttir Leiðbeinandi yr@laekjarskoli.is
Þórdís Helga Sveinsdóttir Kennari thordish@laekjarskoli.is



Lækjarskóli | Sólvangsvegi 4, 220 Hafnarfjörður
Sími: 555-0585 | Netfang: skoli@laekjarskoli.is